Samfura | Ƙarfi | Lumen | DIM | Girman Samfur | Lura |
LPTL10D04-2 | 16W | Saukewa: 1260-1350LM | N | 600 x 37 x 63 mm | biyu |
LPTL20D04-2 | 32W | Saukewa: 2550-2670LM | N | 1200 x 37 x 63 mm |
Koyaushe muna zabar haɗaɗɗen bututu a gida, ofishin gargajiya ko aji, ko wasu wuraren da kawai ke buƙatar ainihin buƙatun hasken wuta. Amma a halin yanzu, mutane sun fara neman sirri ga kowane filin, bututun talakawa bai isa ya gamsar da abokan ciniki ba.
Don haka menene idan kuna son ƙirar mutum da siffa? To, bari mu duba dacewa da layin mu.
Musamman splice da salon mutum:Zuwa halaye, salon, talla, mai ladabi, kyakkyawa, mai sauƙi, da salo iri-iri. Za mu iya ba ku mai haɗawa don taimaka muku raba shi zuwa kowace siffa. A kowane ƙarshen dacewa, muna da filogi mai haɗawa, kawai kuna buƙatar haɗa filogi don yin kowane nau'i, hanya mai sauƙi mai sauƙi amma saduwa da tunanin ku daban-daban, sannan dacewa da wurare daban-daban. Kamar kindergarten, sabon ofishin kamfanin watsa labaru, zane-zane, gidan cin abinci mai ban sha'awa, gidan kofi, dakin motsa jiki da sauransu inda ake buƙatar sabon tunani mai zurfi, inda ake buƙatar jin dadi da annashuwa, inda tare da ƙungiyar mutanen da ke bin salon, suna sa ido ga nan gaba. .
Launin firam:bisa ga bukatar kasuwa, muna da launin fari da baki don zaɓinku. Lallai mai haɗin haɗin zai zama launi ɗaya don kiyaye daidaito. Btw, kayan aluminium yana kiyaye zafi mai zafi da tsawon rai.
Rufin Milky PC:don kawo haske mai laushi da haske. Ayyukan murfin PC yana da mahimmanci kuma yawancin abokan ciniki suna mayar da hankali akan shi. Ta yaya muka yi alkawarin ingancin?
Gwada murfin PC a cikin kayan aiki na 60 ℃ har zuwa watanni 6, don tabbatar da juriya mai zafi, kariyar radiation, shi ya sa za mu iya ba da tabbacin launin ba zai taɓa yin rawaya ba.
Don bincika babban taurin, muna gwada shi a ƙarƙashin 120 ℃ kayan aiki na kimanin sa'o'i 4, ba ya lalata kuma ba ya fashe.
Direba:Linear, kunkuntar ƙarfin lantarki, babban ƙarfin lantarki, zaɓuɓɓuka uku a gare ku. Kada tare da rashin kwanciyar hankali damuwa.
Zaɓi Liper, zaɓi bidi'a, zaɓi salon, zaɓi gaba!
- T8 1st ƙarni na LED Tube