Dakin Nunin Wasu Abokan Liper

Ɗaya daga cikin tallafin haɓaka Liper shine taimaka wa abokin aikinmu ya tsara ɗakin nunin su, shirya kayan ado kuma. A yau bari mu ga cikakkun bayanai don wannan tallafi da nunin wasu abokan hulɗa na Liper.

Da farko, Bari mu gabatar muku da bayanan manufofin.

Don gefen ku, kuna buƙatar samar mana da tsarin shagon ku, tabbas ku tabbata daidai ne. Idan kowane kuskure zai sami haɗari don shigarwa.

Gidan nunin yana buƙatar ƙarƙashin alamar Liper, musamman facade.

Abubuwan facade da suka haɗa da, Tambarin Liper, sunan shagon ku, Tutar Jamus, Hasken leda na Jamus (hasken Liper na Jamus za a rubuta cikin yaren gida), lamba, da hoton ɗan adam.

1614601570(1)

Za a ba da akwatin haske tare da tambarin Liper don sanyawa a cikin shagon ku, ana iya haskaka shi, don ado da rana da tunatarwa da dare.

IMG_3020(20200827-071335)

Kuna iya zaɓar shiryayye na nuni ko bangon nuni don ƙawata shagon ku.

Muna da nau'ikan faifan nuni don zaɓar

1614601721(1)

kwan fitila

1614601753(1)

LED panel haske

1614601694(1)

LED fitulun ruwa

1614601778

jagoran tube

1614601799(1)

ya jagoranci downlight

Hakanan zaka iya zaɓar bangon nuni

5m nuni bango

1614601817(1)

10m nuni bango

1614601838(1)

4*5 fuskar bangon waya

1614601854(1)
1614601874(1)
1614601887(1)

5*10 fuskar bangon waya

1614601904(1)

Misalin da ke sama don tunani ne, zaku iya gabatar da ra'ayoyin kayan adonku, za mu tsara daidai. Kuma bayan kun tabbatar da daftarin zane, za mu fara siyan kayan. Kayan kayan ado zai saka a cikin isar da akwati tare da fitilunku.

Na biyu, bari mu ga dakin nunin wasu abokan aikin Liper.

Gidan nuni (15)
Gidan nuni (17)
Gidan nuni (16)
Gidan nuni (18)
Gidan nuni (19)
Gidan nuni (23)
Gidan nuni (20)
Gidan nuni (21)
Gidan nuni (22)

Liper yana jiran ku tare da mu, muna neman wakilai a duk faɗin duniya.

Yi aiki tare da Liper, ba kai kaɗai kuke faɗa ba, koyaushe muna jajircewa don bauta wa abokin aikinmu da yin babban ƙoƙarinmu don cimma bunƙasar kasuwancin ku.

Liper yana fatan kada mu yi kasuwanci, mu ƙungiya ne, iyali, muna da mafarki iri ɗaya don kawo haske ga duniya kuma mu sa duniya ta sami karin makamashi.


Lokacin aikawa: Maris-01-2021

Aiko mana da sakon ku: