-
Liper 2021 Nunin Masana'antu na Misrata a Libya
Kara karantawaTare da tasirin cutar, har yanzu ana kiyaye buƙatun mutane na fitilun Liper. Musamman ma baje kolin yanar gizo kuma ana gudanar da shi cikin nasara a cikin irin wannan mawuyacin yanayi. Abokan aikinmu daga Libya ma sun halarci baje kolin.
-
Liper Solar LED Light Project
Kara karantawaBukatar hasken hasken rana yana karuwa kowace rana, saboda tanadin makamashi, yanayin yanayi, wutar lantarki sifiri, shigarwa mai sauƙi.
-
Dakin Nunin Wasu Abokan Liper
Kara karantawaƊaya daga cikin tallafin haɓaka Liper shine taimaka wa abokin aikinmu ya tsara ɗakin nunin su, shirya kayan ado kuma. A yau bari mu ga cikakkun bayanai don wannan tallafi da nunin wasu abokan hulɗa na Liper.
-
Aikin Lantarki Sports Lights Project
Kara karantawaLiper M jerin fitilun wasanni galibi ana amfani da su a cikin manyan wurare, kamar filin wasa, filayen ƙwallon ƙafa, kotunan ƙwallon kwando, wuraren jama'a, hasken birni, ramukan doki, fitilun kan iyaka, da dai sauransu. Tsarin da aka bambanta da babban iko yana samun kyakkyawan ra'ayi na kasuwa.
-
Liper C Series Hasken Titin Don Aikin Hasken Hanya
Kara karantawaKamar yadda duk abubuwan da ke aiki suka cika ka'idodin aikin hanya, Liper C jerin fitilun titi an tsara su don girka. Bari mu ji dadin wasu hotuna a lokacin shigarwa tsari.
-
Yadda za a shigar da hasken titi LED?
Kara karantawaWannan labarin yana mayar da hankali kan raba abubuwan da suka shafi ilimin fitilun titin LED kuma ya jagoranci kowa da kowa yadda za a shigar da fitilun titin LED don biyan buƙatun.Don cimma ƙirar hasken hanya, muna buƙatar yin la'akari sosai da aikin, kayan kwalliya da saka hannun jari, da sauransu. Sannan shigar da fitilun titi ya kamata ya fahimci mahimman abubuwan da ke gaba:
-
IP65 mai hana ruwa sauka a Kosovo da Isra'ila
Kara karantawaAn shigar da hasken wutar lantarki na IP65 na sama mai hana ruwa a cikin Kosovo da Isra'ila, wanda ke kawo ra'ayi mai kyau na kasuwa, ya ba su mamaki kamar yadda yake IP65.
-
200watt LED ambaliyar ruwa a Kosovo
Kara karantawaLiper 200watt X jerin fitilolin ambaliya ana amfani da su a Kosovo, ɗakin ajiya ɗaya daga wakilinmu na Kosovo.
-
Ilimin kari na waje
Kara karantawaShin kun san bambanci tsakanin keɓantaccen injin samar da wutar lantarki da kuma abin da ba keɓe ba?
-
Shin kun san ƙarin game da yanayin farashin ɗanyen aluminum?
Kara karantawaAluminum tare da fa'idodi da yawa a matsayin babban abu don fitilun LED, yawancin fitilun Liper ɗinmu an yi su ne da aluminium, amma yanayin farashin ɗanyen aluminum ya girgiza mu.
-
Bidiyon Aikin Haske daga Abokin Hulɗar Falasɗinawa na Liper
Kara karantawaAikin hasken wuta a iyakar Falasdinu da Masar, An karbe shi ranar 23 ga Nuwamba, 2020.
Ga bidiyon don ci gaban aikin gaba ɗaya. Yin fim, gyara, aikawa daga abokin aikinmu na Palestine Liper.
-
Merry Kirsimeti da Barka da Sabuwar Shekara
Kara karantawaSabuwar Shekara tana gabatowa, Liper yana so ya bayyana godiyarmu ga taimakon ku da alherin shekaru talatin na goyon baya da abokantaka.