Bukatar fitilun LED yana girma da sauri. Domin fadada kasuwanci da kasuwa.
Abokin hulɗarmu ya halarci nau'o'in nune-nunen nune-nunen, yayin nune-nunen, mun sami kwan fitila na LED, hasken ƙasa da hasken ruwa na IP66 ya jawo hankalin yawancin baƙi, wanda shine bukatun rayuwar mu.
Hasken titinmu na C jerin LED yana da fasalulluka daban-daban kamar yadda ke ƙasa.
Babban aiki da inganci-110-130LM/W a zabin ku.
IP rating- Muna ba da IP66 don yin gasa tare da IP65 ɗaya.
IK-Yana iya kaiwa zuwa matsayin IK08 na duniya.
Mu M Series LED fitilu yana da fa'idodi kamar yadda ke ƙasa.
IP rating- Muna ba da IP66 don yin gasa tare da IP65 ɗaya.
Zazzabi-Don hasken waje, zafin jiki shine mabuɗin mahimmancin rayuwar sa. Yana iya aiki kullum ƙarƙashin -45 ℃ - kuma har zuwa 80 ℃.
Gwajin fesa gishiri- Gwajin feshin gishiri na sa'o'i 24 don tabbatar da cewa dukkan abubuwan suna aiki da kyau.
Gwajin karfin wuta- Igiyar wutar lantarki ta cancanta bisa ga daidaitattun IEC60598-2-1.
Farashin IK-IK08yana sa haske da kunshin su zama masu cancanta don jikin fitila da daidaitattun fakiti.
Liper yana fatan samarwa abokin ciniki fitilolin LED masu inganci, masu tsada don biyan bukatun kowa, Liper koyaushe yana aiki tuƙuru don kera fitilu daban-daban, da yin fitilun fitilun a cikin shahararrun samfuran a lokaci guda.
Samun ƙera fitilu na shekaru 30, ba wai kawai samar da fitilu masu kyau ba amma har ma muna ba da mafita na haske da tallafin tallace-tallace.
Ta yaya Jamus Liper ke tallafawa?
1-Unique zane-Buɗe gyare-gyaren mu&Bayar da farashi mai fa'ida.
2- Tallafin Talla-Iri-iri na kyaututtukan talla da aka bayar.
3-Tallafin dakunan nuni-Design & goyan bayan ado
4-Baje kolin - Zane&samfurori
5-Kira na musamman
Barka da zuwa shiga mu!
Idan kun kasance sababbi ga masana'antar hasken wuta, kada ku damu, muna nan muna jagorantar ku mataki-mataki.
Idan kun daɗe a masana'antar hasken wuta, bari mu ƙara ƙarfi da ƙarfi tare.
Barka da zuwa shiga dangin Liper.
Lokacin aikawa: Fabrairu-28-2022