IP65 Down Light Generation II

Takaitaccen Bayani:

CE CB SAA RoHS
20W/30W/40W/50W/60w
IP65
50000h
2700K/4000K/6500K
PC
IES Akwai


Cikakken Bayani

Tags samfurin

IES

TAKARDAR BAYANAI

Ledar Led Light (2)
Ledar Led Light (1)

Zagaye

Samfura Ƙarfi Lumen DIM Girman samfur
LPDL-20MA01-Y 20W 1600-1700LM N ∅182x48mm
LPDL-30MA01-Y 30W 2400-2500LM N 235 x 52 mm
LPDL-40MA01-Y 40W 3200-3300LM N ∅292x55mm
LPDL-50MA01-Y 50W 5000-5100LM N ∅380x55mm
LPDL-60MA01-Y 60W 6000-6100LM N 495x58mm

Dandalin

Samfura Ƙarfi Lumen DIM Girman samfur
LPDL-30MA01-F 30W 2400-2500LM N 210x210x52mm
LPDL-40MA01-F 40W 3200-3300LM N 265x265x55mm

Shin kun taɓa samun damuwa da kwari da ke shiga cikin fitilu? Shin kun taɓa samun damuwa don samun hasken da zai iya amfani da gida da waje? Shin kun taɓa mamakin nau'ikan fitulun siffa a kasuwa?

Liper koyaushe yana da himma don kawo dacewa da haɓaka ƙima ga abokan ciniki. Saboda haka haske ɗaya wanda za'a iya amfani dashi don gidanka duka ya fito. Komai falo, ɗakin cin abinci, kicin, gidan wanka, baranda ko bangon waje na tsakar gida, Liper IP65 downlight na iya zama zaɓinku.

Cikakken iko:murfin wutar lantarki 20-50watt, sabis na mataki ɗaya don dukan gidan ku. Ƙarfin wutar lantarki ya dace da yanki daban-daban. Musamman ga 50watt, babban lumen zai iya maye gurbin hasken ku a cikin ɗakin ku. Sauƙaƙan shigarwa da kulawa, sauƙi da ƙira mai kyau sun dace da kayan ado na zamani.

Anti-kwari:hadedde ƙira tare da manne, dunƙule da hatimi na tsaro sau uku don tabbatar da hana ruwa kuma har zuwa ƙimar IP65. Har ma muna gwada shi a ƙarƙashin ƙa'idar IP66, kwararar da aka saita zuwa 53 wanda yayi daidai da ruwan sama mai ƙarfi da igiyar ruwa.

Ko ruwa ba zai iya shiga cikin fitilun ba, KWIRA, ba!!! Wannan babbar fa'ida ce idan aka kwatanta da na al'ada na ƙasa wanda shine ƙira mara kyau. Sabili da haka, ɗakin dafa abinci, gidan wanka, baranda, bango na waje, corridor, har ma da ɗakin sauna kuma za a iya zaɓar shi.BTW, Ƙirar da aka hatimi ba kawai ya shimfiɗa iyakar amfani ba, amma kuma zai iya kare fitilu daga ƙura don ƙara yawan rayuwa, a halin yanzu, kula da kyau.

Murfin filastik na musamman:Akwai babban ƙalubale ga murfin filastik lokacin amfani da shi don waje, shin yana hana hasken rana?Shin zai zama tsinkewa da fashe lokacin amfani da dogon lokaci? shin zai juya zuwa rawaya ......Bayan ci gaba da haskakawa a cikin majalisar mu mai zafi (45 ℃- 60 ℃) na kimanin shekara 1 don gwajin kwanciyar hankali da kuma tsawon mako guda a cikin dakin gwaje-gwaje masu girma da ƙananan zafin jiki (- 50 ℃- 80 ℃) don tasiri gwaje-gwaje, za mu iya tabbatar da ta high tauri da UV juriya.

Launin firam:tare da inganta na sirri bukatar, classic farin frame launi a fili bai isa ba, baki, azurfa, itace hatsi da sauran launuka za a iya yi ta mu balagagge spraying fasahar.

Zabuka:zafin launi guda ɗaya, dimming, da nau'in firikwensin, zaɓuɓɓuka uku don zaɓar. Haɗu da buƙatun daban-daban na yanayi daban-daban.

 

Backlit da gefen-lit wani zane ne na daban wanda zai iya sa fitilu su zama masu laushi da haske. Zaɓi Liper, zaɓi sabis na mataki ɗaya don dukan gidanku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

    • pdf1
      Liper IP65 2nd ƙarni downlight
    • pdf1
      Liper IP65 2nd generation downlight(Radar Sensor)

    Aiko mana da sakon ku: