Menene za mu iya amfana daga amfani da hasken hasken rana? Me yasa ya zaɓi hasken rana na Lipper. Duk waɗannan tambayoyin dole ne su fito cikin zuciyar ku lokacin da kuke neman samfurin hasken rana.
Yin amfani da hasken wutar AC da aka haɗa da tashar wutar lantarki na ƙasa na iya zama mai tsada kuma ba tsayayye ba a wuri mai nisa saboda haka ana buƙatar fitilolin hasken rana. Tare da farashi mai araha na saitin farko, zai iya adana babban farashin lantarki akan amfani mai zuwa.
Ƙarfin hasken panel-Yana ƙayyade ko za'a iya cajin fitilar ku cikakke. Jerin mu na HS sanye yake da babban girman poly-crystal silicon solar panel tare da ƙimar juyawa 19%. Ko da a cikin ranakun gajimare da ruwan sama, har yanzu yana iya ɗaukar hasken rana.
Baturi-Wannan yana ƙayyade tsawon lokacin da hasken ku zai kasance. Muna amfani da baturin phosphate na lithium baƙin ƙarfe tare da kewayon cajin 2000. Idan kwanaki 2 sau ɗaya cika caji (365/2=182tims, 2000/182=10 Years), batter zai iya aiki shekaru 10. Yana da sauƙi a sami batura masu arha a kasuwa. Koyaya, bayan gwaji mun sami abin da ake kira 2200mAh shine kawai 1400mAh. Don guje wa hakan, duk batura daga mai kaya yakamata su wuce na'urar gwajin ƙarfin batirin mu don tabbatar da ƙarfin gaske iri ɗaya da na ƙima.
Alamar da adadin guntuwar tushen haske-An sanye shi da mafi kyawun LEDs da ingantattun kwakwalwan kwamfuta na Sana, yana iya samun haske mai girma.
Mai sarrafa tsarin-Tsarin sarrafa lokaci mai kaifin baki zai iya tabbatar da lokacin aiki sama da sa'o'i 10 da sauran kwanaki 2-3 na ruwan sama.
WajeKariya-Cikakken mai hana ruwa IP66 (wanda aka yarda da na'urar gwajin ruwa ta IP66 a ƙarƙashin yanayin zafi) da kuma mai kyau anti-lalata (wanda aka yarda da gwajin feshin gishiri), babu matsala don amfani da waje da biranen gashi.
Baya ga abubuwan da ke sama masu mahimmanci na kayan aiki. Hakanan muna ba da hankali sosai ga amfani da cikakkun bayanai. 5M 0.75 mm² igiya. Kuna iya shigar da hasken rana a wuri mafi girma don ɗaukar hasken rana yadda ya kamata. Yin amfani da hasken rana kuturu, za ku ji daɗin ingantaccen, yanayin yanayi, dogon lokacin aiki, fa'ida mai amfani da samfur mai daɗi.
- Liper HS jerin hasken rana ambaliya